Tree of Savior Forum

Thai Language Translations (TH)

หาคนช่วยแปลภาษาไทยในเกมส์

3 Likes

แปลยังไงอ่าครับ ไม่เข้าใจ คุณจะเอาไปทำเวปรึ

แปลภาษาในเกมส์ครับ เค้าแจกตัวภาษาอังกฤษ เราเอามาแปลเป็นไทยครับ
จะได้เล่นเป็นภาษาไทยในเกมส์ครับ

แล้วเวลาเราเล่นเกมส์นี่มันจะขึ้นเป็นภาษาไทยเลยยังงั้นรึ

อันนี้ต้องลองครับ รอเกมส์เปิดแล้วจะลองดู ว่ามันแก้ได้ไหม

อยากช่วยนะครับแต่แปลไม่เก่ง -

ตัวอย่างลองแปลภาษาไทยนะครับ

สนใจร่วมด้วยค่ะ พอจะมีประสบการณ์แปลเกมเซิร์ฟเวอร์ไทยพอสมควร lol

ทำน่ะไม่ยากหรอก ถ้ามีคนรวบรวมข้อมูล คนแปลก็แปลเอา ไม่ต้องเปิดๆปิดๆ

I’m in ๐/ let me know if you have or create any group for sharing the translation. ^^

อยากช่วยนะ แต่เข้าเกมยังไม่ได้เลย พูดแล้วเศร้า

เอาแค่ตอนนี้เลิกติดปัญหาเข้าเกมส์ไม่ได้ก่อนจะดีกว่านะครับ

ผมยังติดปัญหา Error Dic 014643 อยู่เลย ไม่รู้จะแก้ได้รึเปล่า ทางเซิฟเวอร?ไม่รู้จะแก้ปัญหานี้เมือไร

1 Like

ผมยินดีช่วยครับ พอดีว่าง แหะๆ

ช่วยได้ครับ จาก เกาหลี-ไทย หรือ อังกฤษ - ไทย ก็ได้ครับ

น่าสนใจดีครับ สร้างกลุ่มแล้วช่วยๆกันแปลก็ดีครับ

แปลถึงไหนกันละครับ อยากช่วยแปลครับชอบเกมนี้มาก

ยังมีการแปลอยู่ไหมครับตอนนี้